1. suất điện động tự cảm: |e| = L|di/dt| = 0,005.0,4 = 0,002V
2. L = 4pi.10^(-7).n^2.V = 0,018H (khác đáp số)?
|e| = L|delta i/delta t|= 9,4.10^-3*(3-1,5):0,01 =1,41V
3. Nếu e = 0 tính từ 0,05s trở về sau, nghĩa là đường biểu diễn của i theo t là đường thẳng song song với Ot (hay i = const nên...